அழியாச்சுடர்கள்

தமிழீழ விடுதலைப் போராட்டத்தின் நாட்டுப்பற்றாளர்களின் விபரம்

naaddu pattalarதமிழீழ விடுதலைப் போராட்டத்திற்காக உழைத்து சாவினைத் தழுவிக்கொண்ட நாட்டுப்பற்றாளர்களின் விபரம்

அழைக்கும் பெயர் முழுப்பெயர் இடம் வீரச்சாவு
மானவீரன் திருமலைத்தியாகி நடராசன் திருகோணமலை 02.04.1957
மாமனிதர் ஆ.இராசரத்தினம் யாழ்ப்பாணம் 01.01.1976
இரத்தினம் விஸ்வஜோதி (இன்பம்) யாழ்ப்பாணம் 17.07.1979
ரி.எஸ்.பாலேந்திரா 14.07.1979
ஐயாத்துரை இந்திரராஜன் யாழ்ப்பாணம் 21.07.1979
பரநிருபசிங்கம் இறைகுமாரன் யாழ்ப்பாணம் 27.05.1982
சிவபாலசிங்கம் உமைகுமாரன் யாழ்ப்பாணம் 27.05.1982
அந்திரேஸ்பிள்ளை விமலதாசன் (மனிதநாகமணின் பத்திரிகை ஆசிரியர்) யாழ்ப்பாணம் 24.07.1983
இரெட்ணம் மட்டக்களப்பு 04.03.1985
தனபாலசூரியர் ரஜந்தன் யாழ்ப்பாணம் 16.09.1985
கந்தையா கந்தசாமி திருகோணமலை 16.09.1985
சிவா (படகோட்டி) வவுனியா 13.02.1986
பிக்கப் ரவி யாழ்ப்பாணம் 18.06.1986
மாணிக்கம் தவசீலசேகரம் (வினோத்) யாழ்ப்பாணம் 17.07.1986
கனகரத்தினம் சதானந்தன் (குஞ்சு) கிளிநொச்சி 17.08.1986
மாப்பிள்ளை யாழ்ப்பாணம் 15.10.1986
நாகமணி (நாட்டுப்பற்றளர்) நாகமணி கைலைநாதன் முல்லைத்தீவு 14.06.1986
கந்தையா ஏகாம்பரம் திருகோணமலை 28.06.1987
ஆறுமுகநாதன் திருகோணமலை 08.06.1987
காளிதாசன் செல்லக்குமார் (செல்வம்) திருகோணமலை 08.10.1987
சவரிப்பிள்ளை சுழியாம்பிள்ளை யோகரத்தினம் (யோகம்) மன்னார் 23.09.1987
வின்சன் (நவநிதி) திருநாவுக்கரசு சுரேஸ்குமார் யாழ்ப்பாணம் 10.11.1987
ஆறுமுகம் தாமோதரம்பிள்ளை (பெரியபுலம் மாகவித்தியாலய ஆசிரியர்) யாழ்ப்பாணம் 10.11.1987
சிவகுருநாதன் கணேசநாதன் (வவா) (நாடகநெறியாளர்) யாழ்ப்பாணம் 10.12.1987
வீ.எம்.குகராஜா 13.10.1987
செல்லச்சாமி யாழ்ப்பாணம் 24.10.1987
சண்முகம் ரங்கநாதன் (மாஸ்ரர்) யாழ்ப்பாணம் 16.11.1987
நாகரட்ணம் சிவசங்கர் யாழ்ப்பாணம் 21.12.1987
விஸ்ணுமூர்த்தி (நாட்டுப்பற்றாளர்) சிவலிங்கம் விஸ்ணுமூர்த்தி யாழ்ப்பாணம் 20.12.1988
மொட்டைநாதன் கனகலிங்கம் புஸ்பநாதன் யாழ்ப்பாணம் 16.01.1988
நடேசன் அம்பாறை 02.08.1988
அன்னை பூபதி கணபதிப்பிள்ளை மட்டக்களப்பு 19.04.1988
கணபதிப்பிள்ளை நவரத்தினராசா கிளிநொச்சி 24.04.1988
ஐயம்பிள்ளை கணபதிப்பிள்ளை கிளிநொச்சி 04.08.1988
த.முகுந்தன் (சிறீகரன்) (மாணவன்) கிளிநொச்சி 28.04.1988
கந்தையா பாக்கியம் (பாக்கியம் அக்கா) யாழ்ப்பாணம் 06.01.1988
கதிரிப்பிள்ளை நடராசா யாழ்ப்பாணம் 06.01.1988
எம்.துரைராஜா யாழ்ப்பாணம் 24.08.1988
பொன்னுத்துரை கணேசமூர்த்தி யாழ்ப்பாணம் 22.09.1988
வைத்திலிங்கம் பரமநாதன் (சோதி) யாழ்ப்பாணம் 10.01.1988
நந்தன் 10.02.1988
வேலுப்பிள்ளை செல்லக்கண்டு யாழ்ப்பாணம் 10.04.1988
செல்லக்கண்டு சோதிலிங்கம் யாழ்ப்பாணம் 04.10.1988
திருமதி செல்லக்கண்டு இராசமுத்து யாழ்ப்பாணம் 04.10.1988
கணபதிப்பிள்ளை வேல்முருகன்
சின்னத்தம்பி சிவசுப்பிரமணியம் 10.05.1988
பொன்னம்பலம் 10.06.1988
அருளானந்தம் ரவி (டிஸ்கோரவி) யாழ்ப்பாணம் 13.10.1988
கதிர்காமநாதன் யாழ்ப்பாணம் 14.10.1988
பொன்னையா சிறீதரன் யாழ்ப்பாணம் 14.10.1988
சின்னத்துரை சற்குணராசா (குளிர்பான நிலைய உரிமையாளர்) யாழ்ப்பாணம் 18.10.1988
மாமனிதர் சிவஞானசுந்தரம் (பிரஜைகள் குழுத்தலைவர்) யாழ்ப்பாணம் 21.10.1988
செல்லையா கிளேற்றன் (கிற்றார் இசைக்கலைஞர்) யாழ்ப்பாணம் 21.10.1988
சிவசிதம்பரப்பிள்ளை சிவராசபிள்ளை யாழ்ப்பாணம் 25.10.1988
இராஜசங்கரி (தென்மராட்சி பிரஜைகள் குழு தலைவரும் சட்டத்தரணியுமான) யாழ்ப்பாணம் 26.10.1988
வெள்ளையன் மட்டக்களப்பு 11.02.1988
சுந்தரம் யாழ்ப்பாணம் 11.03.1988
காளிராஜா திருகோணமலை 11.04.1988
கனகசபை தனபாலசிங்கம் யாழ்ப்பாணம் 11.04.1988
சரவணமுத்து செல்வராசா (மாமா) (சாவகச்சேரி வர்த்தகர்சங்க செயலாளர்) யாழ்ப்பாணம் 11.05.1988
ரகு திருகோணமலை 11.07.1988
கிருஸ்ணபிள்ளை வல்லிபுரம் (சுகந்தன்) யாழ்ப்பாணம் 11.08.1988
பிறேம்குமார் யாழ்ப்பாணம் 11.08.1988
பாலகிருஸ்ணன் (ஆசிரியர்) 11.11.1988
நாகேந்திரம் கிருஸ்ணதாஸ் (உயர்தர வகுப்பு மாணவன்) யாழ்ப்பாணம் 11.12.1988
சுந்தரம் வைகுந்தநாதன் யாழ்ப்பாணம் 13.11.1988
சங்கர் 14.11.1988
கிளியன் 14.11.1988
நாகச்செல்வன் குணாளன் (மாணவன்) யாழ்ப்பாணம் 19.11.1988
தம்பிராசா சங்கரன் கிளிநொச்சி 21.11.1988
பூலோகசிங்கம் வவுனியா 22.11.1988
ந.பாலகுரு வவுனியா 22.11.1988
மரியநாயகம் யூட்சக்காரியஸ் (சந்திரகுமார்) யாழ்ப்பாணம் 27.11.1988
திருமதி மனோகதி பிரபாகரன் யாழ்ப்பாணம் 28.11.1988
சின்னத்துரை குணரத்தினம் (குணம்) கிளிநொச்சி 11.01.1988
தம்பிப்பிள்ளை சிவா 12.02.1988
அண்ணா சிவதாசன் நிர்மலன் யாழ்ப்பாணம் 12.03.1988
நாகமுத்து கருணானந்தசிவம் யாழ்ப்பாணம் 12.04.1988
பொன்னுத்துரை வண்ணக்கிளி (முகுந்தன்) யாழ்ப்பாணம் 12.11.1988
அரசலிங்கம் தேவதாசன் யாழ்ப்பாணம் 15.12.1988
செல்வி மஞ்சுளாதேவி கனகரத்தினம் யாழ்ப்பாணம் 16.12.1988
அருச்சுணன் ஜெயதாசன் (தயா) யாழ்ப்பாணம் 23.12.1988
தம்பையா இருகுலசிங்கம் யாழ்ப்பாணம் 23.12.1988
சந்திரகுமார் கதிரவேலு யாழ்ப்பாணம் 24.12.1988
இராசதுரை முருகையா யாழ்ப்பாணம் 31.12.1988
பரமேஸ்வரன் முரளிதரன் யாழ்ப்பாணம் 06.05.1989
நடராசா கிருபாகரன் (கிருபா) யாழ்ப்பாணம் 06.06.1989
இ.சதாசிவம் 06.09.1989
சுப்பையா நிக்கலஸ் வவுனியா 06.11.1989
தங்கவேலாயுதம் யாழ்ப்பாணம் 19.06.1989
இராமநாதன் கணேஸ்குமார் (விடுதலைப் புலிகள் மாணவர் இயக்க உறுப்பினர்) 24.06.1989
செல்வம் அக்கா (செல்வம் செந்திவேல்) யாழ்ப்பாணம் 28.06.1989
சுப்பிரமணியம் பரந்தாமன் யாழ்ப்பாணம் 07.03.1989
சரோஜினிதேவி தாமோதரம்பிள்ளை (சறோ அக்கா) திருகோணமலை 13.07.1989
செல்லத்துரை சச்சிதானந்தம் (யாழ். செயலக ஊழியர்) யாழ்ப்பாணம் 15.07.1989
ஆ.மகாலிங்கம் (நில அளவையாளர்) யாழ்ப்பாணம் 17.07.1989
நாகரத்தினம் விக்கினேஸ்வரன் யாழ்ப்பாணம் 19.07.1989
திருநாவுக்கரசு பாலேந்திரா (பாலன்) யாழ்ப்பாணம் 20.07.1989
கந்தையா வேலாயுதகுமாரர் (தம்பி) யாழ்ப்பாணம் 23.07.1989
மகாலிங்கம் மகேஸ்வரன் (யாழ். மத்தியகல்லூரி வர்த்தகபிரிவு மாணவனும் வி.பு.மாணவர் இயக்க நீர்வேலி பொறுப்பாளரும்) யாழ்ப்பாணம் 23.07.1989
ரங்கராஜன் கிரிதரன் யாழ்ப்பாணம் 27.07.1989
கனகரத்தினம் ரவீந்திரன் யாழ்ப்பாணம் 26.07.1989
அந்தோனிமுத்து அன்ரனிபெனியஸ் (துரை) யாழ்ப்பாணம் 08.08.1989
ரங்கநாதன் மாஸ்ரர் 15.08.1989
செல்வி சோபா அடைக்கலமுத்து (மகள்) யாழ்ப்பாணம் 23.08.1989
அடைக்கலமுத்து (தந்தை) யாழ்ப்பாணம் 23.08.1989
க.இந்திரன் யாழ்ப்பாணம் 25.08.1989
தர்மகுலேந்திரன் கிளிநொச்சி 23.09.1989
இந்திரநாதகன் யாழ்ப்பாணம் 23.09.1989
நாகநாதன் பாலேந்திரா யாழ்ப்பாணம் 23.09.1989
செல்லையா யோசப் முல்லைத்தீவு 26.09.1989
தர்மலிங்கம் ரவிச்சந்திரன் (ரவி) கிளிநொச்சி 10.06.1989
கறுப்பையா குமாரராசா (குமார்) கிளிநொச்சி 10.06.1989
செல்லத்தம்பி (செல்வம்) யாழ்ப்பாணம் 17.11.1989
கனகசபை சுதாகரன் (சுதா) கிளிநொச்சி 27.11.1989
திருஞானசேகரம் யாழ்ப்பாணம் 12.01.1989
பாஸ்கரன் (ரஞ்சன்) யாழ்ப்பாணம் 25.12.1989
தம்பு நடேசு (குளிர்பான நிலைய உரிமையாளர்) கிளிநொச்சி 22.12.1989
பாலா 28.12.1989
விஜயரட்ணம் தேவகுமார் (அறிவொளி) யாழ்ப்பாணம் 30.12.1989
க.செல்வராசா (சின்னத்துரை) யாழ்ப்பாணம் 01.12.1990
குணரத்தினம் விஜயகுமார் (விஜி) யாழ்ப்பாணம் 01.01.1989
கணேசலிங்கம் ஜீவகுமார் (ஜீவன்) யாழ்ப்பாணம் 01.03.1989
சின்னத்தம்பி சாந்தராசா (கண்ணன்) யாழ்ப்பாணம் 30.01.1989
சுப்பிரமணியம் நித்தியானந்தராசா யாழ்ப்பாணம் 30.01.1989
தனபாலசிங்கம் சந்தியேந்திரா (யாழ். பல்கலைக்கழக மருத்துவபீட மாணவன்) 11.07.1965
சின்னத்தம்பி ஜெகநாதன் (யாழ். பல்கலைக்கழக விஞ்ஞானபீட மாணவன்) 02.02.1989
சிவஞானசுந்தரம் சிவரஞ்சன் (ரஞ்சன்) யாழ்ப்பாணம் 02.02.1989
சின்னத்தம்பி ரவீந்திரன் (ராகவன்) யாழ்ப்பாணம் 02.04.1989
கந்தசாமி சண்முகசுந்தரம் யாழ்ப்பாணம் 02.05.1989
செல்லத்துரை தனபாலசிங்கம் யாழ்ப்பாணம் 02.06.1989
தெய்வேந்திரபாலன் (மென்டிஸ்) யாழ்ப்பாணம் 02.09.1989
சுதர்சன் (சுதன்) முல்லைத்தீவு 15.02.1989
நாகலிங்கம் தேவராசா (சின்னத்தம்பி) யாழ்ப்பாணம் 03.07.1989
கதிர்காமு கந்தையா யாழ்ப்பாணம் 03.07.1989
செல்லையா தவலோகநாதன் (சந்திரன்) யாழ்ப்பாணம் 31.03.1989
தம்பிராசா கிருபாகரன் (ஜீவா) யாழ்ப்பாணம் 15.04.1989
கந்தையா செல்லத்துரை யாழ்ப்பாணம் 04.12.1989
சபாபதிப்பிள்ளை ரவிச்சந்திரன் யாழ்ப்பாணம் 04.12.1989
பாரத் கிளிநொச்சி 24.04.1989
சின்னத்துரை பிரபாகரன் (யாழ். பல்கலைக்கழக கலைப்பீட இறுதியாண்டு மாணவன்) முல்லைத்தீவு 30.04.1989
செல்லப்பா பாலேந்திரன் (செல்வந்தன்) வவுனியா 05.01.1989
கந்தையா கணேசலிங்கம் வவுனியா 05.01.1989
சிறீவையாபுரி செல்வம் முல்லைத்தீவு 05.01.1989
கந்தவேல் யாழ்ப்பாணம் 01.08.1989
கனகசபை சண்முகசோதி (சோதி) யாழ்ப்பாணம் 05.09.1989
திருச்செல்வம் அகிலன் (யாழ். பரியோவான் கல்லூரி உயர்தர மாணவன்) யாழ்ப்பாணம் 05.10.1989
தவேந்திரராசா யாழ்ப்பாணம் 16.05.1989
செ.சிவலிங்கம் யாழ்ப்பாணம் 16.05.1989
இ.பார்த்தீபன் யாழ்ப்பாணம் 16.05.1989
சபாபதி பாலசிங்கம் (பாலு) 25.05.1989
குலசேகரம் பத்மநாதன் திருவிளங்கம் 28.05.1989
செல்வநாதர் கிறிஸ்தோப்பர் யாழ்ப்பாணம் 28.05.1989
கதிரிப்பிள்ளை நடராசா யாழ்ப்பாணம் 06.01.1989
நாகரட்ணம் ஆனந்தராசா (ஆனந்தி) (யாழ். வைத்தீஸ்வரா கல்லூரி மாணவன்) யாழ்ப்பாணம் 06.01.1989
செல்வராணி உருத்திரசிங்கம் யாழ்ப்பாணம் 06.01.1989
சிவஞானவதி சிவசுப்பிரமணியம் யாழ்ப்பாணம் 06.01.1989
இராசதுரை றொபின்சன்தோமஸ் யாழ்ப்பாணம் 06.03.1989
விக்கினேஸ்வரன் (வவி) 21.05.1990
மார்க்கண்டு அருமைநாயம் (டங்கா) (பல்கலைக்கழக மாணவன்) திருகோணமலை 14.06.1990
கனகரத்தினம் அம்பாறை 17.06.1990
செந்தில்வேல் மணிமாறன் (ரவி) யாழ்ப்பாணம் 20.06.1990
செல்வரத்தினம் செல்வக்குமார் (ராசன்) யாழ்ப்பாணம் 08.07.1990
காசிலிங்கம் சிவபாலன் (மாம்பழம்) யாழ்ப்பாணம் 08.07.1990
லிங்கம் யாழ்ப்பாணம் 23.09.1990
பொன்ராசா 23.09.1990
செல்வராசா 23.09.1990
சுப்பிரமணியம் தியாகராஜா யாழ்ப்பாணம் 11.10.1990
மாமனிதர் பொ.அருணாசலம் வவுனியா 12.01.1990
பாலசுந்தரம் ரவீந்திரன் மட்டக்களப்பு 04.04.1991
ஜெயதாஸ் வவுனியா 16.06.1991
சிவபாதம் சுரேஸ்குமார் யாழ்ப்பாணம் 07.01.1991
இரத்தினம் வர்ணகுலசிங்கம் (குயிலன்) யாழ்ப்பாணம் 16.07.1991
சுரேஸ் யாழ்ப்பாணம் 28.07.1991
சிவஞானம் சிறீPயானந்தம் (தேவன்) யாழ்ப்பாணம் 30.07.1991
அருமை மட்டக்களப்பு 16.09.1991
விஸ்மா மட்டக்களப்பு 28.10.1991
தேவராஜா மட்டக்களப்பு 28.10.1991
இ.உதயகுமார் (ரவி) மட்டக்களப்பு 28.11.1991
திருமதி சிவக்கொழுந்து ஞானமுத்து முல்லைத்தீவு 13.12.1991
சி.நிதி 28.12.1991
பீதாம்பரம் மட்டக்களப்பு 28.12.1991
சந்திரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சுந்தரலிங்கம் சந்திரலிங்கம் யாழ்ப்பாணம் 06.09.1991
ராசா (நாட்டுப்பற்றாளர்) நாகராசா புலேந்திரராசா யாழ்ப்பாணம் 16.01.1991
ஆனந்தம் மட்டக்களப்பு 01.09.1992
ராஜன் மட்டக்களப்பு 01.10.1992
இராசா மட்டக்களப்பு 21.01.1992
பொன்னர் பாலசுப்பிரமணியம் (பெரியண்ணன்) வவுனியா 29.02.1992
க.தீஸ்வரன் (சததியநாதன்) (விடுதலைப்புலிகள் மாணவர் இயக்க உறுப்பினர்) யாழ்ப்பாணம் 03.02.1992
கணபதிப்பிள்ளை திருத்தணி மட்டக்களப்பு 05.12.1992
ஞானசேகர் npஜயகணேஸ் மட்டக்களப்பு 14.05.1992
கணபதிப்பிள்ளை (திருகோணமலை முட்டுச்சேனை பாடசாலை அதிபர்) திருகோணமலை 14.05.1992
மதிவாணன் (விடுதலைப்புலிகள் மாணவர் இயக்க உறுப்பினர்) 14.05.1992
கதிர்காமப்போடி கனகரத்தினம் மட்டக்களப்பு 06.03.1992
கணபதிப்பிள்ளை ஜெயசீலன் மட்டக்களப்பு 26.07.1992
புண்ணியம் பாலசிங்கம் திருகோணமலை 08.07.1992
யோகநாதன் ரூபகுமார் (ரூபன்) மட்டக்களப்பு 08.08.1992
தயாளன் மட்டக்களப்பு 26.09.1992
நாகராசா சூரியபாலன் (ஆதரவாளர்) யாழ்ப்பாணம் 27.10.1992
நடேசு கிளிநொச்சி
சீனித்தம்பி யோகநாதன் (யாழ். பல்கலைக்கழக சித்த மருத்துவத்துறை 4ம் ஆண்டு மாணவன்) மட்டக்களப்பு 13.12.1992
பொன்னுத்துரை முருகமூர்த்தி (இராசா) கிளிநொச்சி 01.04.1993
சின்னவன் பஞ்சலிங்கம் ஜெகநாதன் (ஆதரவாளர்) யாழ்ப்பாணம் 27.01.1993
மாகாலிங்கசிவன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) ஞானசம்பந்தர் மட்டக்களப்பு 18.10.1993
வேலுப்பிள்ளை
(நாட்டுப்பற்றாளர்)
வெள்ளைக்குட்டி வேலுப்பிள்ளை அம்பாறை 19.04.1994
கந்தன் (ஆதரவாளர்) கந்தன் மட்டக்களப்பு 24.01.1994
சின்னத்தம்பி (ஆதரவாளர்) ரெட்ணசிங்கம் சின்னத்தம்பி மட்டக்களப்பு 30.01.1994
வசந்தன் (ஆதரவாளர்) கந்தையா வசந்தன் மட்டக்களப்பு 28.02.1994
ரவீந்தீரன் (ஆதரவாளர்) சீனித்தம்பி ரவீந்தீரன் மட்டக்களப்பு 03.07.1994
பிரபா (ஆதரவாளர்) கோணமலை பிரபா திருகோணமலை 05.08.1994
;நற்குணம் (ஆதரவாளர்) நவரெட்ணம் நற்குணம் மட்டக்களப்பு 07.10.1994
சிவலிங்கம் (ஆதரவாளர்) சித்திரவேல் சிவலிங்கம் மட்டக்களப்பு 18.07.1994
சின்னவன் (ஆதரவாளர்) கிருஸ்ணபிள்ளை கிருபைராஜா மட்டக்களப்பு 09.04.1994
யோகநாதன் (ஆதரவாளர்) ஏரம்பமூர்த்தி யோகநாதன் மட்டக்களப்பு 10.12.1994
சதாகரன் (ஆதரவாளர்) சின்னத்துரை சதாகரன் மட்டக்களப்பு 25.11.1994
சந்திரசேகரம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) கணபதிப்பிள்ளை சந்திரசேகரம் மட்டக்களப்பு 19.04.1994
நாவேந்திரன் (புலிமாமா) செல்லையா தர்மசேனன் யாழ்ப்பாணம் 08.05.1995
ரவீந்திரராசா (நாட்டுப்பற்றாளர்) செல்லத்துரை ரவீந்திரராசா யாழ்ப்பாணம் 15.09.1995
கணேசன் (ஆதரவாளர்) கணேசன் மட்டக்களப்பு 01.01.1996
ஞானச்செல்வன் (ஆதரவாளர்) ஞானச்செல்வன் வேல்ராஜ் மட்டக்களப்பு 23.02.1995
இன்பன் (ஆதரவாளர்) தியாகராசா இன்பராசா (இன்பன்) மட்டக்களப்பு 23.11.1995
சின்னவன் (ஆதவாளர்) மாணிக்கம் சின்னவன் மட்டக்களப்பு 13.06.1995
ரவீந்திரன் (ஆதரவாளரர்) அந்தோனிப்பிள்ளை ரவீந்திரன் யாழ்ப்பாணம்
சத்தியானந்தன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சிதம்பரப்பிள்ளை சத்தியானந்தன் மன்னார் 15.03.1996
யோகேந்திரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சிவபாலசுப்பிரமணியம் யோகேந்திரன் யாழ்ப்பாணம் 21.11.1996
தியாகதாஸ் (நாட்டுப்பற்றாளர்) வீரசிங்கம் தியாகதாஸ் யாழ்ப்பாணம் 21.11.1996
நிமலேந்திரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) பிரான்சிஸ் ஜஸ்மின் நிமலேந்திரன் திருகோணமலை 02.05.1997
கவிதன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) கந்தசாமி சிறிகிருபாகரன் கிளிநொச்சி 02.05.1997
தனிநாயகம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) போனிஸ் தனிநாயகம் கிளிநொச்சி 02.05.1997
ராமு (நாட்டுப்பற்றாளர்) சுப்பிரமணியம் சிறிராம் யாழ்ப்பாணம் 02.05.1997
பேச்சிமுத்தன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) கணபதி பேச்சிமுத்தன் திருகோணமலை 02.08.1997
தங்கராஜ் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சிவராசா தங்கராஜ் மட்டக்களப்பு 04.01.1997
நெவில்நிலான் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சூசைப்பிள்ளை லெனிஸ்லால் நெவில்நிலான் மன்னார் 05.10.1997
ரவி (நாட்டுப்பற்றாளர்) தங்கராசா ரவீந்திரன் மட்டக்களப்பு 18.05.1997
பிரபாகரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) பொன்னம்பலம் பிரபாகரன் முல்லைத்தீவு 10.06.1997
விஜயகுமார் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சின்னத்தம்பி விஜயகுமார் திருகோணமலை 23.12.1997
தோமாஸ் (நாட்டுப்பற்றாளர்) யோகரத்தினம் தோமாஸ் மலேசியா 16.10.1997
ஜெகதீஸ்குமார்
(நாட்டுப்பற்றாளர்)
சிங்கராசா ஜெகதீஸ்குமார் யாழ்ப்பாணம் 21.12.1998
தர்மசீலன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) வேலு தர்மசீலன் பம்சிவா கிளிநொச்சி 02.03.1998
ராஜ்குமார் (நாட்டுப்பற்றாளர்) துரைசிங்கம் ராஜ்குமார் (குட்டி) யாழ்ப்பாணம் 02.03.1998
தயாகரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) பத்மநாதன் தயாகரன் யாழ்ப்பாணம் 02.03.1998
வையின்குமார் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சின்னையா வையின்குமார் கிளிநொச்சி 02.03.1998
சுந்தரவதனன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) அழகேந்திரன் சுந்தரவதனன் திருகோணமலை 21.02.1998
சூரி (நாட்டுப்பற்றாளர்) சீவரட்ணம் சூரி மட்டக்களப்பு 16.03.1998
வெள்ளைக்குட்டி (நாட்டுப்பற்றாளர்) நாகமுத்து சேதுராசா மட்டக்களப்பு 12.03.1998
ரவீந்திரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சுப்பிரமணியம் ரவீந்திரன் மட்டக்களப்பு 24.04.1998
பாஸ்கரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) மாணிக்கம் பாஸ்கரன் மட்டக்களப்பு 04.08.1998
தியாகு (நாட்டுப்பற்றாளர்) சண்முகம் தியாகராஜா யாழ்ப்பாணம் 04.11.1998
தவராசா (நாட்டுப்பற்றாளர்) சுந்தரசேகரம் தவராசா திருகோணமலை 22.06.1998
தேவதாஸ் (நாட்டுப்பற்றாளர்) இராசமாணிக்கம் தேவதாஸ் மட்டக்களப்பு 18.06.1998
சுரேந்திரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) கிருஸ்ணபிள்ளை சுரேந்திரன் மட்டக்களப்பு 16.06.1998
சுப்பையா (நாட்டுப்பற்றாளர்) வெள்ளையன் வேலு சுப்பையா முல்லைத்தீவு 06.08.1998
வினோ (நாட்டுப்பற்றாளர்) மாணிக்கவேல் வினோகரன் மட்டக்களப்பு 06.12.1998
பாலன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சின்னத்தம்பி பாலன் அம்பாறை 02.09.1999
ராம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) ஏகாம்பரம் யோகேஸ்வரன் முல்லைத்தீவு 03.01.1999
இராசன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) குமரநாயகம் இராசன் அம்பாறை 20.12.1999
ராசன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) குமாரநாயகம் ராசன் அம்பாறை 20.12.1999
சின்னவன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) கலாமோகன் சுகந்தன் யாழ்ப்பாணம் 23.05.2000
ரகு (நாட்டுப்பற்றாளர்) தம்பித்துரை ரகுநாதன் கிளிநொச்சி 15.06.2000
ரமேஸ் (நாட்டுபற்றாளர்) வடிவேலு ரமேஸ்குமார் மட்டக்களப்பு 18.06.2000
கஜேந்திரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) குணசேகரம் கஜேந்திரன் முல்லைத்தீவு 07.10.2000
பிரபாகரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) செல்லத்துரை பிரபாகரன் யாழ்ப்பாணம் 22.07.2000
குமார் (நாட்டுப்பற்றாளர்) மத்தியாஸ் குமார் யாழ்ப்பாணம் 22.02.2000
மதி (நாட்டுபற்றாளர்) வைரவன் வேலும்மயிலும் கிளிநொச்சி 24.09.2000
சேரமான் (நாட்டுப்பற்றாளர்) முருகையா நவநீதன் யாழ்ப்பாணம் 26.10.2000
ரவீந்திரகுமார் (நாட்டுப்பற்றாளர்) ரங்கநாதன் ரவீந்திரகுமார் முல்லைத்தீவு 28.12.2000
சிவநாதன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) கந்தசாமி சிவநாதன் யாழ்ப்பாணம் 30.07.2001
பத்மாவதி (நாட்டுப்பற்றாளர்) தில்லைநாயகம் பத்மாவதி யாழ்ப்பாணம் 21.01.2001
வாசுகி (நாட்டுப்பற்றாளர்) வாசுகி தியாகராசா யாழ்ப்பாணம் 18.01.2001
றெஜினா (நாட்டுப்பற்றாளர்) பத்மாவதி ஜெகநாதன் யாழ்ப்பாணம் 17.02.2001
கைலைராசா (நாட்டுப்பற்றாளர்) பெரியகறுப்பன் புஸ்பராஜ் மன்னார் 02.08.2001
தொப்பி (நாட்டுப்பற்றாளர்) சின்னத்தம்பி நல்லையா கிளிநொச்சி 03.02.2001
ராஜா (நாட்டுப்பற்றாளர்) சின்னையா கந்தையா முல்லைத்தீவு 13.04.2001
தவமணி (நாட்டுப்பற்றாளர்) செல்வரத்தினம் தவமணி முல்லைத்தீவு 29.04.2001
குமார் (நாட்டுப்பற்றாளர்) பெருமாள் விஐயகுமார் கிளிநொச்சி 15.05.2001
சக்திவேல் (நாட்டுப்பற்றாளர்) ரங்கன் சக்திவேல் முல்லைத்தீவு 26.06.2001
கனகலிங்கம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) கணபதிப்பிள்ளை கனகலிங்கம் கிளிநொச்சி 28.06.2001
குயிலன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சிவசுப்பிரமணியம் சதானந்தன் திருகோணமலை 07.08.2001
மோகனாம்பிகை (நாட்டுப்பற்றாளர்) கணேசன் மோகனாம்பிகை யாழ்ப்பாணம் 10.04.2001
கந்தசாமி (நாட்டுப்பற்றாளர்) கணபதிப்பிள்ளை கந்தசாமி கிளிநொச்சி 29.10.2001
ராஜ்குமார் (நாட்டுப்பற்றாளர்) பொன்னுத்துரை தர்மகுலசிங்கம் திருகோணமலை 27.11.2001
மரியதாஸ் (நாட்டுப்பற்றாளர்) ஞானப்பிரகாசம்ம் மரியதாஸ் செல்வக்கோன் யாழ்ப்பாணம் 03.04.2001
இராசரத்தினம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) வேலுப்பிள்ளை இராசரத்தினம் கிளிநொச்சி 24.04.2001
புஸ்பராசா (நாட்டுப்பற்றாளர்) கந்தசாமி புஸ்பராசா கிளிநொச்சி 27.04.2001
சந்திரசிறி (நாட்டுப்பற்றாளர்) பாலசிங்கம் சந்திரசிறி வவுனியா 28.06.2001
ஆச்சி (நாட்டுப்பற்றாளர்) கந்தையா சின்னப்பிள்ளை யாழ்ப்பாணம் 16.02.2002
கணபதிப்பிள்ளை (நாட்டுப்பற்றாளர்) பரமானந்தர் கணபதிப்பிள்ளை யாழ்ப்பாணம் 27.02.2002
கருணாநிதி (நாட்டுப்பற்றாளர்) மார்க்கண்டு கருணாநிதி யாழ்ப்பாணம் 23.09.2002
அமுதீஸ்வரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) இரத்தினராசா அமுதீஸ்வரன் யாழ்ப்பாணம் 06.07.2002
ரவீந்திரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) முருகேசு ரவீந்திரன் முல்லைத்தீவு 08.06.2002
செல்வம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) அரியக்குட்டி செல்வம் யாழ்ப்பாணம் 03.12.2002
ஞானசம்மந்தன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) மகாலிங்கம ஞானசம்மந்தன் மட்டக்களப்பு 10.10.2003
ரவி (நாட்டுப்பற்றாளர்) கதிரமலை ரவி அம்பாறை 09.10.2003
சதீஸ்குமார் (நாட்டுப்பற்றாளர்) மகேந்திரம் சதீஸ்குமார் அம்பாறை 09.10.2003
சந்திரநாதன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) மனோகரன் சந்திரநாதன் அம்பாறை 09.10.2003
செல்வகுமார் (நாட்டுப்பற்றாளர்) அரசரத்தினம் செல்வகுமார் அம்பாறை 09.10.2003
சிவகுமார் (நாட்டுப்பற்றாளர்) நாகராசா சிவகுமார் அம்பாறை 09.10.2003
ஜெயபிரகாஸ் (நாட்டுப்பற்றாளர்) விஜயராசா ஜெயபிரகாஸ் அம்பாறை 09.10.2003
குமாரசிங்கம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) நல்லையா குமாரசிங்கம் அம்பாறை 09.10.2003
அமலராஜ் (நாட்டுப்பற்றாளர்) அமரசிங்கம் அமலராஜ் மட்டக்களப்பு 16.11.2003
குலேந்திரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) தவராசா குலேந்திரன் மட்டக்களப்பு 16.11.2003
மிராஜ் (நாட்டுப்பற்றாளர்) வடிவேல் நிமலநாதன் மட்டக்களப்பு 24.11.2003
பிரதீபன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) நாகன் பிரதீபன் யாழ்ப்பாணம் 20.11.2003
பாலசுந்தரம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) பலகிருஸ்ணன் பாலசுந்தரம் கிளிநொச்சி 22.12.2003
கணேசமூர்த்தி (நாட்டுப்பற்றாளர்) பொன்னம்பலம் கணேசமூhத்தி கிளிநொச்சி 22.01.2004
மதி (நாட்டுப்பற்றாளர்) கார்த்திகேசு மதியழகன் யாழ்ப்பாணம் 09.01.2004
யோகநாதன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) செல்லத்துரை யோகநாதன் முல்லைத்தீவு 24.01.2004
சுரேஸ் (நாதன்)
(நாட்டுப்பற்றாளர்)
வீரசிங்கம் சுரேஸ்நாதன் யாழ்ப்பாணம் 25.01.2004
விமல் (நாட்டுப்பற்றாளர்) கணேசையா விமலேஸ்வரன் யாழ்ப்பாணம் 04.01.2004
கணேசலிங்கம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) கறுவல்தம்பி கணேசலிங்கம் மட்டக்களப்பு 31.03.2004
நடேசதுரை (நாட்டுப்பற்றாளர்) ஆறுமுகம் நடேசதுரை யாழ்ப்பாணம் 04.02.2004
ஜெயந்திரன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சண்முகம் ஜெயந்திரன் மட்டக்களப்பு 04.11.2004
நடேசன் ((நாட்டுப்பற்றாளர்) ஐயாத்துரை நடேசன் யாழ்ப்பாணம் 31.05.2004
பத்மநாதன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சீனியப்பா பத்மநாதன் யாழ்ப்பாணம் 25.06.2004
இரத்தினம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) செல்லையா இரத்தினம் யாழ்ப்பாணம் 15.08.2004
தினேஸ் (நாட்டுப்பற்றாளர்) குமாரசூரியம் மகேஸ்வரன் மட்டக்களப்பு 17.10.2004
பாசியரட்ணம் (நாட்டுப்பற்றாளர்) புவனசிங்கம் பாசியரட்ணம் மட்டக்களப்பு 17.10.2004
கணேசமூர்த்தி (நாட்டுப்பற்றாளர்) கதிர்காமத்தம்பி கணேசமூர்த்தி மட்டக்களப்பு 19.10.2004
காந்தன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சாமித்தம்பி உமாகாந்தன் அம்பாறை 26.11.2004
சொக்கன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) கந்தப்புசெட்டியார் சொக்கலிங்கம் யாழ்ப்பாணம் 12.10.2004
புலோமினம்மா
(நாட்டுப்பற்றாளர்)
ஜோர்ஜ் புலோமினம்மா 26.12.2004
நிக்சன் (நாட்டுப்பற்றாளர்) சின்னராசா (அருளானந்தம்) நிக்சன் (பிரியராஜ்) யாழ்ப்பாணம் 26.12.2004
லிங்கேஸ்வரன்
(நாட்டுப்பற்றாளர்)
வைரவநாதன் லிங்கேஸ்வரன் யாழ்ப்பாணம் 31.05.2004
மணியம்மை(நாட்டுப்பற்றளர்) சூசைப்பிள்ளை மணியம்மா முல்லைத்தீவு 26.12.2004
சந்திரநேரு(நாட்டுப்பற்றளர்) அரியநாயகம் சந்திரநேரு அம்பாறை 02.08.2005
ஏரம்புஜயா(நாட்டுப்பற்றளர்) கந்தையா ஏரம்பு யாழ்ப்பாணம் 23.02.2005
சிவராசா(நாட்டுப்பற்றளர்) கணபதிப்பிள்ளை சிவராசா யாழ்ப்பாணம் 03.06.2005
தில்லைக்கூத்தன்
(நாட்டுப்பற்றளர்)
இளையதம்பி நடராசா யாழ்ப்பாணம் 05.08.2005
மணியம்மா((நாட்டுப்பற்றளர்) சூசைப்பிள்ளை மணியம்மா முல்லைத்தீவு 26.12.2005

ltte veeravanakam 2

Advertisements

பிப்ரவரி 27, 2016 - Posted by | ஈழமறவர், ஈழம், வீரவரலாறு | , ,

Sorry, the comment form is closed at this time.

%d bloggers like this: